วันที่ 4 สิงหาคม 2566 นายธัญญา เนติธรรมกุล อธิบดีกรมทรัพยากรน้ำบาดาล นายสุรินทร์ วรกิจธำรง รองอธิบดีกรมทรัพยากรน้ำบาดาล พร้อมคณะเจ้าหน้าที่กรมทรัพยากรน้ำบาดาล เข้าร่วมงาน “จากใจ ถึงใจ… ด้วยสายใย ผูกพัน กว่า 1,513 วัน ที่ร่วมสร้าง… กว่า 220 เส้นทางที่ร่วมเดิน” เพื่อเข้าแสดงความขอบคุณในโอกาสอำลาตำแหน่งของ นายวราวุธ ศิลปอาชา รัฐมนตรีกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม นายยุทธพล อังกินันทน์ ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม นายธเนศพล ธนบุณยวัฒน์ เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม นายอนุชา สะสมทรัพย์ ผู้ช่วยรัฐมนตรีประจำกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม โดยมีนายจตุพร บุรุษพัฒน์ ปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ ทส. เข้าร่วมงาน ณ ห้อง VIP 1 กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
ทางเราได้เปลี่ยนรหัสผ่านของท่านเรียบร้อยแล้ว
ขอขอบพระคุณที่ใช้บริการ
ทางเราได้โพสความคิดเห็นของท่านเรียบร้อยแล้ว
ขอขอบพระคุณที่ใช้บริการ
ทางเราได้ตั้งกระทู้ของท่านเรียบร้อยแล้ว
ขอขอบพระคุณที่ใช้บริการ
กรุณากรอกอีเมลของท่านแล้วลองใหม่อีกครั้ง